lớp 3

3_grade

Derek Fraizer, Giáo viên

derek.fraizer@apsva.us

Taylor Holman, Giáo viên (Dẫn đầu)

taylor.holman@apsva.us

Kathleen Martin, Giáo viên

kathleen.martin2@apsva.us

Caroline Peterson, Giáo viên

caroline.peterson@apsva.us

Nicolette Barraza, Giáo viên

nicolette.barraza@apsva.us

Adam Meyersieck, Giáo viên Giáo dục Đặc biệt

adam.meyersieck@apsva.us

Darlene Garretson, Trợ lý Giáo dục Đặc biệt

darlene.garretson2@apsva.us

Frantzie Cadet, giáo viên tiếng Anh

crazyzie.cadet@apsva.us

Elizabeth O'Sullivan, giáo viên tiếng Anh

elizabeth.osullivan@apsva.us