Lớp 2

Global_Kids

Becca Bickel, giáo viên

rebecca.bickel@apsva.us

Katharine Hsu, Giáo viên

katharine.hsu@apsva.us

Sarah Sanders, Giáo viên (Trưởng nhóm)

sarah.sanders@apsva.us

Amy Raging, Giáo viên

amy.ress@apsva.us

Kate Olden, giáo viên

katherine.olden@apsva.us

Michael Smith, Giáo viên Giáo dục Đặc biệt

michael.smith2@apsva.us

Mary Ann Hoffman, Giáo viên Tiếng Anh (Trưởng nhóm Tiếng Anh)

maryann.hoffman@apsva.us

Julie Huynh, giáo viên tiếng Anh

julie.huynh@apsva.us

Megan Dumond, Giáo viên Giáo dục Đặc biệt

megan.dumons@apsva.us

Saadet Kara, Trợ lý Giáo dục Đặc biệt

saadet.kara@apsva.us

Dennil Barnes, Trợ lý Giáo dục Đặc biệt

dennil.barnes@apsva.us

Dina Nimatallah, Trợ lý Giáo dục Đặc biệt

dina.nimatallah@apsva.us